เทียบ ชัดๆ ใครเด่นกว่า ใครเจ๋งกว่า ระหว่าง PROEL SESSION 4 ปะทะ PROEL SESSION 6
![](https://sound-republic.com/wp-content/uploads/porto_placeholders/100x67.jpg)
ถ้าพูดถึงแบรนด์ลำโพงเครื่องเสียงที่มีประวัติมาอย่างยางนาน คงไม่พลาดสำหรับ แบรนด์ Proelด้วยประสบการณ์ ด้านเสียงที่มากกว่า 29 ปี วันนี้ Sound republic จะมาแนะนำ และเปรียบเทียบ ลำโพงจาก PROEL ระหว่างรุ่น SESSION4 และ SESSION6 เพื่อให้เป็นแนวทางในการตัดสินใจกันนะครับ
![](https://sound-republic.com/wp-content/themes/porto/images/lazy.png)
สำหรับจุดเด่นของลำโพง PROEL SESSION4 และ PROEL SESSION6 นั้น เป็นลำโพงระบบ 2.1 Channel พร้อม Subwoofer Active เครื่องเสียงเคลื่อนที่ ที่สามารถครอบคลุมพื้นที่การใช้งานขนาดใหญ่ ให้เสียงที่ไพเราะและมีประสิทธิภาพมากขึ้น
![](https://sound-republic.com/wp-content/themes/porto/images/lazy.png)
อีกทั้งยังรองรับการใช้งานได้หลากหลาย งานไลฟ์ชาวนด์ คอนเสิร์ต งานอีเวนต์ สนามกีฬา ศูนย์การค้าพลาซ่า, ห้องประชุม, ห้องฝึกอบรม, สโมสรสุขภาพ, ประชาสัมพันธ์, ร้านอาหารและบาร์, ห้องจัดเลี้ยงของโรงแรม, สถานบันเทิงซึ่งถูกออกแบบมาให้ใช้งานได้ทั้งภายนอกและภายใน
![](https://sound-republic.com/wp-content/themes/porto/images/lazy.png)
และนี่เป็นเพียง ข้อเปรียบเทียบ เพียงบางข้อ สำหรับ PROEL SESSION4 และ PROEL SESSION 6 แต่ถ้าคุณอยากเปรียบเทียบชัดๆ และอยากลองมาทดสอบพลังเสียง สามารถมาทดสอบพลังเสียง ได้ที่นี่ SOUND REPUBLIC เราพร้อมแนะนำและแชร์ประสบการณ์ด้านเครื่องเสียงที่เรามีมาอย่างยาวนานให้กับคุณ
ใส่ความเห็น